Heim > Vörur > Innbyggð hringrás (ICs) > Atosn stcok. > SMP100MC-270
SMP100MC-270
STMicroelectronics
SMP100MC-270
Vara þátttakendur
Spenna - Off State
270V
Spenna - Breakover
335V
Pökkun
Tape & Reel (TR)
Önnur nöfn
SMP100MC270
Núverandi - Peak Pulse (8 / 20μs)
300A
Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs)
100A
Núverandi - Haltu (Ih)
150mA
Rýmd
40pF