Heim > Vörur > Innbyggð hringrás (ICs) > Atosn stcok. > SMP100MC-140
SMP100MC-140
STMicroelectronics
SMP100MC-140
Vara þátttakendur
Spenna - Off State
140V
Spenna - Breakover
175V
Pökkun
Original-Reel®
Núverandi - Peak Pulse (8 / 20μs)
300A
Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs)
100A
Núverandi - Haltu (Ih)
150mA
Rýmd
60pF