Heim > Vörur > Hringrás Verndun > TVS - Diodes > ESDALC6V1-1U2
ESDALC6V1-1U2
STMicroelectronics
ESDALC6V1-1U2
STMicroelectronics
TVS DIODE 3V ST0201
Leiða frjáls / RoHS samhæft
Vara þátttakendur
Voltage - Reverse Standoff (Typ)
3V
Spenna - Klemma (Max) @ Ipp
Spenna - sundurliðun (mín)
6.1V
Einátta rásir
1
Gerð
Zener
Birgir Tæki Pakki
ST0201
Röð
ESDA, TRANSIL™
Power Line Protection
No
Power - Peak Pulse
20W
Pökkun
Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli
0201 (0603 Metric)
Önnur nöfn
ESDALC6V11U2
Vinnuhitastig
-40°C ~ 125°C (TJ)
Uppsetningartegund
Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL)
1 (Unlimited)
Framleiðandi staðall leiðslutími
11 Weeks
Leiða frjáls staða / RoHS staða
Lead free / RoHS Compliant
Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs)
Rýmd @ Tíðni
12pF @ 1MHz