Heim > Vörur > Hringrás Verndun > TVS - Diodes > ESDALC6V1M3
ESDALC6V1M3
STMicroelectronics
ESDALC6V1M3
STMicroelectronics
TVS DIODE 5V SOT883
Leiða frjáls / RoHS samhæft
Vara þátttakendur
Voltage - Reverse Standoff (Typ)
5V
Spenna - Klemma (Max) @ Ipp
Spenna - sundurliðun (mín)
6.1V
Einátta rásir
2
Gerð
Zener
Birgir Tæki Pakki
SOT-883
Röð
ESDA, TRANSIL™
Power Line Protection
No
Power - Peak Pulse
30W
Pökkun
Cut Tape (CT)
Pakki / tilfelli
SC-101, SOT-883
Önnur nöfn
Vinnuhitastig
-40°C ~ 125°C (TJ)
Uppsetningartegund
Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL)
1 (Unlimited)
Framleiðandi staðall leiðslutími
15 Weeks
Leiða frjáls staða / RoHS staða
Lead free / RoHS Compliant
Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs)
Rýmd @ Tíðni
11pF @ 1MHz