Heim > Vörur > Innbyggð hringrás (ICs) > Atosn stcok. > FERD30H100STS
FERD30H100STS
STMicroelectronics
FERD30H100STS
Vara þátttakendur
Spenna - Fram (Vf) (Hámark) @ Ef
745mV @ 30A
Spenna - DC afturábak (Vr) (hámark)
100V
Hraði
Fast Recovery = 200mA (Io)
Röð
Pökkun
Tube
Önnur nöfn
FERD30H100STS-ND
Rekstrarhiti - tenging
175°C (Max)
nákvæm lýsing
Diode FERD (Field Effect Rectifier Diode) 100V 30A Through Hole TO-220AB
Núverandi - Reverse Leakage @ Vr
130µA @ 100V
Núverandi - Meðaltal Rectified (Io)
30A