Heim > Vörur > Innbyggð hringrás (ICs) > Atosn stcok. > FERD20L60CTS
FERD20L60CTS
STMicroelectronics
FERD20L60CTS
Vara þátttakendur
Spenna - Fram (Vf) (Hámark) @ Ef
575mV @ 10A
Spenna - DC afturábak (Vr) (hámark)
60V
Birgir Tæki Pakki
TO-220AB
Hraði
Fast Recovery = 200mA (Io)
Röð
Pakki / tilfelli
TO-220-3
Önnur nöfn
Rekstrarhiti - tenging
150°C (Max)
Uppsetningartegund
Through Hole
Vöktunarnæmisstig (MSL)
1 (Unlimited)
Framleiðandi staðall leiðslutími
15 Weeks
Leiða frjáls staða / RoHS staða
Lead free / RoHS Compliant
Díóða tegund
FERD (Field Effect Rectifier Diode)
Díóða Stillingar
1 Pair Common Cathode
nákvæm lýsing
Diode Array 1 Pair Common Cathode FERD (Field Effect Rectifier Diode) 60V 10A Through Hole TO-220-3
Núverandi - Reverse Leakage @ Vr
970µA @ 60V
Núverandi - Meðaltal Rectified (Io) (á díóða)
10A