Heim > Vörur > Innbyggð hringrás (ICs) > Atosn stcok. > BYT30P-400
STMicroelectronics
BYT30P-400
Vara þátttakendur
Spenna - Fram (Vf) (Hámark) @ Ef
1.5V @ 30A
Spenna - DC afturábak (Vr) (hámark)
400V
Birgir Tæki Pakki
SOD-93-2
Hraði
Fast Recovery = 200mA (Io)
Röð
Reverse Recovery Time (trr)
100ns
Pökkun
Tube
Pakki / tilfelli
SOD-93-2
Rekstrarhiti - tenging
-40°C ~ 150°C
nákvæm lýsing
Diode Standard 400V 30A Through Hole SOD-93-2
Núverandi - Reverse Leakage @ Vr
35µA @ 400V
Núverandi - Meðaltal Rectified (Io)
30A