Heim > Vörur > Stakur hálfleiðari > Diodes - rectifiers - Single > BYT30PI-400RG
BYT30PI-400RG
STMicroelectronics
BYT30PI-400RG
STMicroelectronics
DIODE GEN PURP 400V 30A DOP3I
Leiða frjáls / RoHS samhæft
Vara þátttakendur
Spenna - Fram (Vf) (Hámark) @ Ef
1.5V @ 30A
Spenna - DC afturábak (Vr) (hámark)
400V
Birgir Tæki Pakki
DOP3I
Hraði
Fast Recovery = 200mA (Io)
Röð
Reverse Recovery Time (trr)
100ns
Pökkun
Tube
Pakki / tilfelli
DOP3I-2 Insulated (Straight Leads)
Önnur nöfn
Rekstrarhiti - tenging
-40°C ~ 150°C
nákvæm lýsing
Diode Standard 400V 30A Through Hole DOP3I
Núverandi - Reverse Leakage @ Vr
35µA @ 400V
Núverandi - Meðaltal Rectified (Io)
30A