Heim > Vörur > Stakur hálfleiðari > Transistors - FETs, MOSFETs - Single > STU8NM50N
STU8NM50N
STMicroelectronics
STU8NM50N
STMicroelectronics
MOSFET N-CH 500V 5A IPAK
Leiða frjáls / RoHS samhæft
Vara þátttakendur
Vgs (th) (Max) @ Id
4V @ 250µA
Vgs (hámark)
±25V
Tækni
MOSFET (Metal Oxide)
Birgir Tæki Pakki
I-PAK
Röð
MDmesh™ II
Rds On (Max) @ Id, Vgs
790 mOhm @ 2.5A, 10V
Orkunotkun (hámark)
45W (Tc)
Pökkun
Tube
Pakki / tilfelli
TO-251-3 Short Leads, IPak, TO-251AA
Önnur nöfn
Vinnuhitastig
150°C (TJ)
Uppsetningartegund
Through Hole
Lead free / RoHS Compliant
Input Capacitance (Ciss) (Max) @ Vds
364pF @ 50V
Hliðargjald (Qg) (Hámark) @ Vgs
14nC @ 10V
FET tegund
N-Channel
FET eiginleiki
Drive Voltage (Max Rds On, Min Rds On)
10V
Afrennsli til uppspretta spenna (VDSS)
500V
nákvæm lýsing
N-Channel 500V 5A (Tc) 45W (Tc) Through Hole I-PAK
Núverandi - Stöðug holræsi (Id) @ 25 ° C
5A (Tc)