Heim > Vörur > Hringrás Verndun > TVS - Diodes > SMBJ26A-TR
SMBJ26A-TR
STMicroelectronics
SMBJ26A-TR
STMicroelectronics
TVS DIODE 26V 53.5V SMB
Voltage - Reverse Standoff (Typ)
26V
Spenna - Klemma (Max) @ Ipp
42.1V
Spenna - sundurliðun (mín)
28.9V
Einátta rásir
1
Power - Peak Pulse
600W
Pökkun
Cut Tape (CT)
Vinnuhitastig
-55°C ~ 150°C (TJ)
Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs)
14.9A