Heim > Vörur > Hringrás Verndun > TVS - Diodes > SMA6J18A-TR
SMA6J18A-TR
STMicroelectronics
SMA6J18A-TR
STMicroelectronics
TVS DIODE 18V 33.2V SMA
Leiða frjáls / RoHS samhæft
Vara þátttakendur
Voltage - Reverse Standoff (Typ)
18V
Spenna - Klemma (Max) @ Ipp
33.2V
Spenna - sundurliðun (mín)
20V
Einátta rásir
1
Gerð
Zener
Birgir Tæki Pakki
SMA (DO-214AC)
Röð
SMA6J, TRANSIL™
Power Line Protection
No
Power - Peak Pulse
600W
Pökkun
Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli
DO-214AC, SMA
Önnur nöfn
SMA6J18ATR
Vinnuhitastig
-55°C ~ 175°C (TJ)
Uppsetningartegund
Surface Mount
Lead free / RoHS Compliant
Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs)
102A (8/20µs)