Heim > Vörur > Hringrás Verndun > TVS - Diodes > SM15T15A
SM15T15A
STMicroelectronics
SM15T15A
STMicroelectronics
TVS DIODE 12.8V 27.2V SMC
Leiða frjáls / RoHS samhæft
Vara þátttakendur
Voltage - Reverse Standoff (Typ)
12.8V
Spenna - Klemma (Max) @ Ipp
27.2V
Spenna - sundurliðun (mín)
14.3V
Einátta rásir
1
Gerð
Zener
Birgir Tæki Pakki
SMC
Röð
SM15T, TRANSIL™
Power Line Protection
No
Power - Peak Pulse
1500W (1.5kW)
Pökkun
Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli
DO-214AB, SMC
Önnur nöfn
SM15T15A-ND
Vinnuhitastig
-55°C ~ 150°C (TJ)
Uppsetningartegund
Surface Mount
Lead free / RoHS Compliant
Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs)
368A (8/20µs)