Heim > Vörur > Stakur hálfleiðari > Transistors - FETs, MOSFETs - Single > STL60N3LLH5
STL60N3LLH5
STMicroelectronics
STL60N3LLH5
STMicroelectronics
MOSFET N-CH 30V 17A POWERFLAT
Leiða frjáls / RoHS samhæft
Vara þátttakendur
Vgs (th) (Max) @ Id
1V @ 250µA
Vgs (hámark)
±22V
Tækni
MOSFET (Metal Oxide)
Birgir Tæki Pakki
PowerFlat™ (5x6)
Röð
STripFET™ V
Rds On (Max) @ Id, Vgs
7.1 mOhm @ 8.5A, 10V
Orkunotkun (hámark)
60W (Tc)
Pökkun
Original-Reel®
Pakki / tilfelli
8-PowerVDFN
Önnur nöfn
Vinnuhitastig
-55°C ~ 150°C (TJ)
Uppsetningartegund
Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL)
1 (Unlimited)
Framleiðandi staðall leiðslutími
38 Weeks
Leiða frjáls staða / RoHS staða
Lead free / RoHS Compliant
Input Capacitance (Ciss) (Max) @ Vds
1290pF @ 25V
Hliðargjald (Qg) (Hámark) @ Vgs
8nC @ 4.5V
FET tegund
N-Channel
FET eiginleiki
Drive Voltage (Max Rds On, Min Rds On)
4.5V, 10V
Afrennsli til uppspretta spenna (VDSS)
30V
nákvæm lýsing
N-Channel 30V 60A (Tc) 60W (Tc) Surface Mount PowerFlat™ (5x6)
Núverandi - Stöðug holræsi (Id) @ 25 ° C
60A (Tc)