Heim > Vörur > Innbyggð hringrás (ICs) > PMIC - Spenna eftirlitsstofnanir - Línuleg > KF25BD-TR
KF25BD-TR
STMicroelectronics
KF25BD-TR
STMicroelectronics
IC REG LINEAR 2.5V 500MA 8SO
Leiða frjáls / RoHS samhæft
Vara þátttakendur
Spennafall (Max)
0.7V @ 500mA
Spenna - Output (mín / fast)
2.5V
Spenna - Output (Max)
Spenna - inntak (hámark)
20V
Birgir Tæki Pakki
8-SO
Röð
Verndaraðgerðir
Over Current, Over Temperature
Pökkun
Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli
8-SOIC (0.154", 3.90mm Width)
PSRR
82dB ~ 60dB (120Hz ~ 10kHz)
Output Tegund
Fixed
Output Configuration
Positive
Önnur nöfn
KF25BD-TR-ND
Vinnuhitastig
-40°C ~ 125°C
Fjöldi eftirlitsaðila
1
Uppsetningartegund
Surface Mount
Lead free / RoHS Compliant
nákvæm lýsing
Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed 1 Output 2.5V 500mA 8-SO
Núverandi - Framboð (Hámark)
12mA
Núverandi - Quiescent (IQ)
1mA
Núverandi - Output
500mA