Heim > Vörur > Hringrás Verndun > TVS - Diodes > SMBJ10CA-TR
SMBJ10CA-TR
STMicroelectronics
SMBJ10CA-TR
STMicroelectronics
TVS DIODE 10V 21.7V SMB
Leiða frjáls / RoHS samhæft
Vara þátttakendur
Voltage - Reverse Standoff (Typ)
10V
Spenna - Klemma (Max) @ Ipp
17V
Spenna - sundurliðun (mín)
11.1V
Gerð
Zener
Birgir Tæki Pakki
SMB (DO-214AA)
Röð
SMBJ, TRANSIL™
Power Line Protection
No
Power - Peak Pulse
600W
Pökkun
Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli
DO-214AA, SMB
Önnur nöfn
Vinnuhitastig
-55°C ~ 150°C (TJ)
Uppsetningartegund
Surface Mount
Lead free / RoHS Compliant
Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs)
37A