Heim > Vörur > Innbyggð hringrás (ICs) > Atosn stcok. > BYT60P-400
STMicroelectronics
BYT60P-400
Vara þátttakendur
Spenna - Fram (Vf) (Hámark) @ Ef
1.5V @ 60A
Spenna - DC afturábak (Vr) (hámark)
400V
Birgir Tæki Pakki
SOD-93
Hraði
Fast Recovery = 200mA (Io)
Röð
Reverse Recovery Time (trr)
100ns
Pökkun
Tube
Pakki / tilfelli
SOD-93-2
Önnur nöfn
Rekstrarhiti - tenging
150°C (Max)
Standard
Díóða Stillingar
2 Independent
nákvæm lýsing
Diode Array 2 Independent Standard 400V 60A Through Hole SOD-93-2
Núverandi - Reverse Leakage @ Vr
60µA @ 400V
Núverandi - Meðaltal Rectified (Io) (á díóða)
60A