Heim > Vörur > Innbyggð hringrás (ICs) > Atosn stcok. > BTA24-600BW
BTA24-600BW
STMicroelectronics
BTA24-600BW
Vara þátttakendur
Spenna - Off State
600V
Spenna - Hljómsveitari (Vgt) (Max)
1.3V
Triac Tegund
Alternistor - Snubberless
Birgir Tæki Pakki
TO-220AB
Röð
Snubberless™
Pökkun
Tube
Pakki / tilfelli
TO-220-3
Önnur nöfn
497-2423-5-ND
Vinnuhitastig
-40°C ~ 125°C (TJ)
Uppsetningartegund
Through Hole
Vöktunarnæmisstig (MSL)
1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða
Contains lead / RoHS non-compliant
nákvæm lýsing
TRIAC Alternistor - Snubberless 600V 25A Through Hole TO-220AB
Núverandi - á ríki (það (RMS)) (hámark)
25A
Núverandi - Non Rep. Surge 50, 60Hz (Itsm)
250A, 260A
Núverandi - Haltu (Ih) (Hámark)
75mA
Núverandi - Gate Trigger (Igt) (Max)
50mA