Heim > Vörur > Innbyggð hringrás (ICs) > Atosn stcok. > ACST10-7ST
ACST10-7ST
STMicroelectronics
ACST10-7ST
Vara þátttakendur
Spenna - Off State
700V
Spenna - Hljómsveitari (Vgt) (Max)
1V
Triac Tegund
Logic - Sensitive Gate
Birgir Tæki Pakki
TO-220AB
Röð
Pökkun
Tube
Pakki / tilfelli
TO-220-3
Önnur nöfn
Vinnuhitastig
-40°C ~ 125°C (TJ)
Uppsetningartegund
Through Hole
Lead free / RoHS Compliant
nákvæm lýsing
TRIAC Logic - Sensitive Gate 700V 10A Through Hole TO-220AB
Núverandi - á ríki (það (RMS)) (hámark)
10A
Núverandi - Non Rep. Surge 50, 60Hz (Itsm)
100A, 105A
Núverandi - Haltu (Ih) (Hámark)
30mA
Núverandi - Gate Trigger (Igt) (Max)
10mA