Heim > Vörur > Hringrás Verndun > TVS - Thyristors > SMP100LC-230
SMP100LC-230
STMicroelectronics
SMP100LC-230
STMicroelectronics
TRISIL 100A 230V BIDIRECT SMB
Leiða frjáls / RoHS samhæft
Vara þátttakendur
Spenna - Off State
230V
Spenna - Breakover
285V
Röð
SMP, TRISIL™
Pökkun
Original-Reel®
Pakki / tilfelli
DO-214AA, SMB
Önnur nöfn
Fjöldi hluta
1
Uppsetningartegund
Surface Mount
Lead free / RoHS Compliant
Núverandi - Peak Pulse (8 / 20μs)
400A
Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs)
100A
Núverandi - Haltu (Ih)
150mA
Rýmd
60pF