Heim > Vörur > Hringrás Verndun > TVS - Diodes > SMBJ20CA-TR
SMBJ20CA-TR
STMicroelectronics
SMBJ20CA-TR
STMicroelectronics
TVS DIODE 20V 42.8V SMB
Voltage - Reverse Standoff (Typ)
20V
Spenna - Klemma (Max) @ Ipp
32.4V
Spenna - sundurliðun (mín)
22.2V
Power - Peak Pulse
600W
Pökkun
Tape & Reel (TR)
Önnur nöfn
SMBJ20CA-TR-ND
Vinnuhitastig
-55°C ~ 150°C (TJ)
Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs)
19.4A