Heim > Vörur > Innbyggð hringrás (ICs) > PMIC - Spenna eftirlitsstofnanir - Línuleg > L4940V10
L4940V10
STMicroelectronics
L4940V10
STMicroelectronics
IC REG LINEAR 10V 1.5A TO220AB
Leiða frjáls / RoHS samhæft
Vara þátttakendur
Spennafall (Max)
0.9V @ 1.5A
Spenna - Output (mín / fast)
10V
Spenna - Output (Max)
Spenna - inntak (hámark)
17V
Birgir Tæki Pakki
TO-220AB
Röð
Verndaraðgerðir
Over Temperature, Reverse Polarity, Short Circuit
Pökkun
Tube
Pakki / tilfelli
TO-220-3
PSRR
62dB (120Hz)
Output Tegund
Fixed
Output Configuration
Positive
Vinnuhitastig
-40°C ~ 150°C
Fjöldi eftirlitsaðila
1
Uppsetningartegund
Through Hole
Lead free / RoHS Compliant
nákvæm lýsing
Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed 1 Output 10V 1.5A TO-220AB
Núverandi - Framboð (Hámark)
50mA
Núverandi - Quiescent (IQ)
8mA
Núverandi - Output
1.5A