Heim > Vörur > Stakur hálfleiðari > Diodes - rectifiers - Single > BYT03-400
BYT03-400
STMicroelectronics
BYT03-400
STMicroelectronics
DIODE GEN PURP 400V 3A DO201AD
Leiða frjáls / RoHS samhæft
Vara þátttakendur
Spenna - Fram (Vf) (Hámark) @ Ef
1.5V @ 3A
Spenna - DC afturábak (Vr) (hámark)
400V
Birgir Tæki Pakki
DO-201AD
Hraði
Fast Recovery = 200mA (Io)
Röð
Reverse Recovery Time (trr)
55ns
Pökkun
Tape & Box (TB)
Pakki / tilfelli
DO-201AD, Axial
Rekstrarhiti - tenging
150°C (Max)
Uppsetningartegund
Through Hole
Lead free / RoHS Compliant
Díóða tegund
Standard
nákvæm lýsing
Diode Standard 400V 3A Through Hole DO-201AD
Núverandi - Reverse Leakage @ Vr
20µA @ 400V
Núverandi - Meðaltal Rectified (Io)
3A