Heim > Vörur > Innbyggð hringrás (ICs) > PMIC - Spenna eftirlitsstofnanir - Línuleg > L4957AD3.3
L4957AD3.3
STMicroelectronics
L4957AD3.3
STMicroelectronics
IC REG LINEAR 3.3V 5A D2PAK
Leiða frjáls / RoHS samhæft
Vara þátttakendur
Spennafall (Max)
Spenna - Output (mín / fast)
3.3V
Spenna - Output (Max)
Spenna - inntak (hámark)
14V
Birgir Tæki Pakki
D2PAK
Röð
Verndaraðgerðir
Over Temperature, Short Circuit
Pökkun
Tube
Pakki / tilfelli
TO-263-3, D²Pak (2 Leads + Tab), TO-263AB
PSRR
75dB (120Hz)
Output Tegund
Fixed
Output Configuration
Positive
Vinnuhitastig
0°C ~ 125°C
Fjöldi eftirlitsaðila
1
Uppsetningartegund
Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL)
3 (168 Hours)
Leiða frjáls staða / RoHS staða
Lead free / RoHS Compliant
nákvæm lýsing
Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed 1 Output 3.3V 5A D2PAK
Núverandi - Quiescent (IQ)
2mA
Núverandi - Output
5A